Tinubu na neman sahalewar Majalisa don karɓo bashin dala miliyan 516
Shugaban ƙasar ya ce an tsara aikin gina kilomita 100 na titin ne domin ya haɗa Arewa maso yammacin ƙasar da Kudu maso Yammaci. ...
Shugaban ƙasar ya ce an tsara aikin gina kilomita 100 na titin ne domin ya haɗa Arewa maso yammacin ƙasar da Kudu maso Yammaci. ...
Gwamna Abba Kabir Yusuf ya miƙa sunan Garo ga majalisar ne a ranar Talata domin tabbatar da shi, biyo bayan murabus ɗin tsohon mataimakinsa, Aminu Abd ...
Kamar yadda aka bayyana rahoton harin, wanda aka fara a tsakar dare zuwa misalin ƙarfe 3:00 na asuba na Laraba, ya gamu da tirjiya daga dakarun sojin ...
El-Rufai, ya musanta zargin da ake masa bayan an karanta masa tuhume-tuhumen a kotu. ...
Mai shari’a Blessing Egwu ce, ta yanke hukuncin ne a ranar Laraba. ...