An sako ɗaliban jami’ar da aka yi garkuwa da su a Binuwai
Daliban sun lubauta ne bayan shafe kwanaki takwas a hannun ’yan ta’addan. ...
Daliban sun lubauta ne bayan shafe kwanaki takwas a hannun ’yan ta’addan. ...
Gwamnatin Sakkwato ta nemi a yi adalci a binciken da ake yi kan silar rasuwar ɗan ƙwallon ƙafan nan ɗan asalin jihar, Abubakar Lawal, wanda ya rasu a ...
Shugaban ƙasa ya sahale wa hukumar ta Sibil Difens ta ɗauki sabbin jami’ai ...
Kotu ta yanke wa wasu mutum uku hukuncin ratayewa da kuma dandaƙewa kan laifin aikata fyaɗe a Jihar Kaduna. ...
’Yan sanda sun ƙwato wasu sabbin manyan bindigogi biyu ƙirar CZ Scorpion EVO 3 A1 a hannun wanda ake zargin. ...