Headlines

Yadda ’yan bindiga suka sace ɗalibai 4 a Jami’ar Tarayya ta Dutsinma

Yadda ’yan bindiga suka sace ɗalibai 4 a Jami’ar Tarayya ta Dutsinma

’Yan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai huɗu a Jami’ar Tarayya da ke Dutsinma a Jihar Katsina ...

NAJERIYA A YAU: Yadda za ku yi girke-girken azumi da kuɗi kaɗan

NAJERIYA A YAU: Yadda za ku yi girke-girken azumi da kuɗi kaɗan

An saba yin girke-girge da kayan buɗa-baki iri-iri a watan Ramadana, amma kuma a bana azumin ya zo a cikin wani yanayi na matsin tattalin arziki ...

’Yan bindiga sun hallaka mutum 6 a ƙauyukan Kebbi

’Yan bindiga sun hallaka mutum 6 a ƙauyukan Kebbi

Gwamnan jihar ya bai wa iyalan waɗanda aka kashe tallafi. ...

Matata ta taɓa kawo min ƙarar Akpabio — Mijin Natasha

Matata ta taɓa kawo min ƙarar Akpabio — Mijin Natasha

Mijin Natasha ya ce da kansa ya taɓa tunkarar Akpabio kan cin zarafin da ya mata a baya. ...

Mu ne muka kai samame otal ba ’yan bindiga ba — EFCC

Mu ne muka kai samame otal ba ’yan bindiga ba — EFCC

Kakakin ‘yan sandan jihar ya yi watsi da jita-jitar da ake yaɗawa cewar mahara ne suka sace mutane a otal ɗin. ...