Headlines

Matsalar Tsaro: Dole mu faɗakar da mutane yadda za su kare kansu – ACF

Matsalar Tsaro: Dole mu faɗakar da mutane yadda za su kare kansu – ACF

Ƙungiyar ta ce dole ne a ɗauki matakan da suka dace domin kawo ƙarshen ayyukan ‘yan ta’addan a yankin. ...

Majalisa ta buƙaci sojoji su kawo ƙarshen Lakurawa

Majalisa ta buƙaci sojoji su kawo ƙarshen Lakurawa

Majalisar ta amince da ƙudirin kawo ƙarshen sabuwar ƙungiyar ‘yan ta’addan. ...

Ɗan Aljeriya ya shiga hannu kan safarar makamai a Zamfara

Ɗan Aljeriya ya shiga hannu kan safarar makamai a Zamfara

Bincike ya nuna wanda ake zargin ya jima yana safarar makamai a Jihohin Arewacin Najeriya. ...

’Yan bindiga sun kashe ’yan banga sun sace mai unguwa a Kaduna

’Yan bindiga sun kashe ’yan banga sun sace mai unguwa a Kaduna

’Yan fashin daji sun kashe ’yan banga huɗu tare da yin awon gaba da wani mai Unguwa a yankin Ƙaramar Hukumar Birnin Gwari da ke Jihar Kaduna. ...

A wata 19 Tinubu ya ciyo bashin tiriliyan 50

A wata 19 Tinubu ya ciyo bashin tiriliyan 50

Bashin da ake bin Nijeriya zai ƙaru zuwa tiriliyan N138 a yayin da Shugaba Tinubu ke shirin ciyo ƙarin bashin tiriliyan N1.8 ...