Headlines

Hajji badi: NAHCON ta bukaci maniyyata su fara ajiye miliyan 4.5

Hajji badi: NAHCON ta bukaci maniyyata su fara ajiye miliyan 4.5

Hukumar ta ce maniyyata su kwan da sanin kujera za ta yi tsada badi ...

Tsagin NNPP ya kori Kwankwaso kan ‘cin amanar’ jam’iyyar

Tsagin NNPP ya kori Kwankwaso kan ‘cin amanar’ jam’iyyar

NNPP ta kuma zarge shi da karkatar da kudadenta na kamfe ...

Kotu ta kori ƙarar ɗan Ganduje kan kujerar ɗan majalisa a Kano

Kotu ta kori ƙarar ɗan Ganduje kan kujerar ɗan majalisa a Kano

Kotun ta ce masu karar ba su da hujja ...

’Yan bindiga sun yi garkuwa da mutum 40 a Taraba

’Yan bindiga sun yi garkuwa da mutum 40 a Taraba

’Yan bindiga sun sace mutane 40 a Karamar Hukumar Bali ta Jihar Taraba ...

Yajin Aikin NLC ya hana Tantance Kwamishinoni a Gombe

Yajin Aikin NLC ya hana Tantance Kwamishinoni a Gombe

Yajin aikin NLC ya tilasta wa Majalisar Jihar Gombe dage tantance kwamishinonin jihar da gwamna Muhammad Inuwa Yahaya ya tura sunayensu. ...