An kama ta kan rataye ɗan shekara biyu a Katsina
Hukuma ta damƙe wata mata da ake zargi da rataye ɗan riƙonta mai shekara biyu a duniya ...
Hukuma ta damƙe wata mata da ake zargi da rataye ɗan riƙonta mai shekara biyu a duniya ...
Sarkin ya yi kira ga Fulani da su mayar da hankali wajen wanzar da zaman lafiya kamar yadda aka san su tun asali. ...
A cikin wani faifan bidiyo mai suna ‘Next Level Security’ an nuna matar ’yar Pakistan ana hira da ita a yayin da take rataye da na’urar kyamarar CCTV ...
Matashin ya yi yarinyar wannana aika-aika ne bayan ya yi arba da ita a lokacin da mahaifiyar ta aike ta a Rukunin Gidajen Jakadu da ke garin Katsina. ...
’Yan bindiga sun harbi Janar Lawal B. Muhammad, wanda a shi ne Darakta-Janar na Rundunar Taron Al’umma ta Jihar Zamfara. ...