
Take hakkin kananan yara na karuwa a duniya — MDD
Nijar da Haiti sun yi kaurin suna wajen musguna wa kananan yara a bana. ...
Nijar da Haiti sun yi kaurin suna wajen musguna wa kananan yara a bana. ...
Mutuwar auren Wasila Isma’ila da mijinta Al-Amin Ciroma bayan shekaru 20 a tare ya karya tarihi a masana’antar Kannywood. A baya dai, duk ...
Gwamnan Jihar Sakkwato, Ahmed Aliyu ya rufe ƙofar Gidan Gwamnati ranar Alhamis saboda taron ma’aikatan da suka makara. Gwamnan ya tuƙa kansa zuwa ofis ...
Rundunar ƴan sandan jihar Kano ta ce za ta buga ƙwallon ƙafa da ƴan daban da suka addabi birnin Kano a wani ɓangaren na ƙoƙarin tabbatar da zaman lafi ...
Daga John C. Azu Alƙalin babbar kotun tarayya dake Abuja, Mai Sharia James Omotosho ya ƙi sa hannu a takardar sakin jami’in ɗan sanda DCP Abba Kyari d ...