Mun yi bankwana da ECOWAS babu batun dawowa – Nijar, Mali da Burkina Faso
Ƙasashen uku sun jaddada aniyarsu na ficewa daga ƙungiyar ECOWAS. ...
Ƙasashen uku sun jaddada aniyarsu na ficewa daga ƙungiyar ECOWAS. ...
Majalisar ta kafa kwamiti mai mambobi takwas domin bincikar yadda Wike ya rushe wa mutane kadarori. ...
Ya bayyana haka ne cikin wata sanarwa da mataimakinsa na musamman, ya fitar. ...
Lawan, ya bayyana zaman kason da ya yi a gidan yari a matsayin jarabawa daga Ubangiji, wanda ya ce ya koyi muhimman darusa na rayuwa. ...
Marigayi Hon. Enema Paul wanda shi ne tsohon Mataimakin Shugaban Majalisar ya rasu ne a Abuja a taba ranar Asabar. ...