Amnesty ta buƙaci a binciki kisan masu zanga-zanga a Kano
Ƙungiyar ta ce dole ne a bai wa iyalan waɗanda aka kashe kariya daga kowace irin barazana. ...
Ƙungiyar ta ce dole ne a bai wa iyalan waɗanda aka kashe kariya daga kowace irin barazana. ...
‘Yan kasuwar sun ce tattaunawa ita kaɗai mafita game da matsalolin da ake fuskanta a ƙasar. ...
Maharan sun kai harin ne yayin da shugabannin suke tsaka da gudanar da taro. ...
Gwamnatin ta ce kasuwar za ta samar wa matasan jihar ayyukan yi. ...
Jigon ya ce Tinubu ya damu matuƙa game da halin da ‘yan Najeriya ke ciki. ...