Mun ba Tinubu sa’o’i 48 ya soke harajin tura kudi ta intanet —SERAP
Harajin ya saɓa wa kundin tsarin mulkin Najeriya na 1999 da kuma haƙƙin ɗan adam na ƙasa da ƙasa da alƙawuran da aka ɗauka.” ...
Harajin ya saɓa wa kundin tsarin mulkin Najeriya na 1999 da kuma haƙƙin ɗan adam na ƙasa da ƙasa da alƙawuran da aka ɗauka.” ...
An buƙaci hukumar da ta hanzarta bayar da bizar kafin zuwa ranar da za a rufe yin bizar. ...
An ja hankalin al’ummaa cewa a duk inda aka samu faruwar wasu al’amura a riƙa sanar da gwamnati maimakon yaɗawa a kafafen sada zumunta. ...
Dakatarwar ya biyo bayan kafa wani kwamiti wanda zai binciki aikin kociyan tare da ba da shawarar ɗaukar mataki ...
Guguwa da mamakon ruwan sama sun ɗage rufin gidaje kimanin 200, asibitin ajujuwa da shaguna a yankin Miango ...