Majalisa ta tantance ɗan Kwankwaso a matsayin Kwamishinan Kano
Ka’idar tabbatar da naɗin mutum ya kasance ɗan Nijeriya wanda bai gaza shekaru 30 ba kuma ba a taba kama shi da mugun laifi ba. ...
Ka’idar tabbatar da naɗin mutum ya kasance ɗan Nijeriya wanda bai gaza shekaru 30 ba kuma ba a taba kama shi da mugun laifi ba. ...
Faye na ɗaya daga cikin ’yan siyasar adawa da aka saka daga kurkuku kwanaki 10 kafin gudanar da zaɓen. ...
An kai wa ‘yan bindigar samame ne a lokacin da suke wani taro a cikin jeji. ...
Za a gayyaci wasu mutane domin yi musu tambayoyi kan lamarin, ciki har da waɗanda suka fara ganin gawarsa. ...
Wannan shi ne karo na biyu cikin watanni biyu da ake kama masu garkuwa da mutane a yayin karɓar kuɗin fansa. ...