Headlines

Mutane Sun Fasa Rumbun Abincin Gwamnati A Jihar Kebbi

Mutane Sun Fasa Rumbun Abincin Gwamnati A Jihar Kebbi

Da ƙarfin tuwo suka shiga suka wawushe kayayyakin da ke rumbun ajiyar gwamnati da wasu shagunan ’yan kasuwa. ...

An Sace Ɗalibai 3 A Jami’ar Kalaba

An Sace Ɗalibai 3 A Jami’ar Kalaba

Ɗaya daga cikin ɗaliban da aka sace yana karatu a sashen nazarin likitanci. ...

NAJERIYA A YAU: Mutuwar Zuciya Ce Ta Jefa Matasa Harkar Kirifto

NAJERIYA A YAU: Mutuwar Zuciya Ce Ta Jefa Matasa Harkar Kirifto

Matasa da dama sun dukufa da jiran za ta fashe su kwashi ganima. ...

Man City da Arsenal sun yi canjaras a Firimiyar Ingila

Man City da Arsenal sun yi canjaras a Firimiyar Ingila

Yanzu dai ƙungiyar Liverpool ta koma mataki na ɗaya na gasar da maki 67. ...

Karin kudin kujerar Hajji ya dama wa maniyyatan Najeriya lissafi

Karin kudin kujerar Hajji ya dama wa maniyyatan Najeriya lissafi

Wannan mataki ya dama lissafin maniyyata da dama inda wasu suka fara yunkurin neman Hukumar NAHCON ta dawo musu da kudadensu. ...