Yara 700,000 ne ba sa zuwa makaranta a Najeriya – Gwamnati
A halin da ake ciki a matsayin abin damuwa da ke buƙatar ɗaukar matakin gaggawa. ...
A halin da ake ciki a matsayin abin damuwa da ke buƙatar ɗaukar matakin gaggawa. ...
An sake gurfanar da su ne a gaban Mai shari’a Joyce Abdulmalik na Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja, biyo bayan mayar da shari’ar zuwa hannun sabon Alƙ ...
Wannan sauyin sheƙa na zuwa ne sa’o’i 48 bayan da Shugaban Majalisar Dokokin Jihar Adamawa, Bathiya Wesley, ya yi murabus daga Jam’iyyar PDP tare da w ...
Wani ɗan uwan waɗanda aka sace ya bayyana cewa al’ummar ƙauyen na fuskantar hare-haren akai-akai a cikin ’yan makonnin nan. ...
Kwato motocin, wanda jami’an hukumar suka gudanar, ya biyo bayan zargi kan tsofaffin Kwamishinonin kan ƙin mayar da kadarorin gwamnatin. ...