Headlines

Muna so a yafe wa Nijeriya basussuka —Kashim Shettima

Muna so a yafe wa Nijeriya basussuka —Kashim Shettima

Idan ƙasashe ba su tashi tsaye ba, babu ƙasar da ba za ta iya fuskantar illolin sauyin yanayi ba. ...

Majalisa ta tabbatar da naɗin Kekere-Ekun a matsayin Alƙalin Alƙalan Najeriya

Majalisa ta tabbatar da naɗin Kekere-Ekun a matsayin Alƙalin Alƙalan Najeriya

Kekere-Ekun ce babbar jojin Nijeriya ta 23 kuma mace ta biyu da ta taba hauwa wannan mukami. ...

Mbappe zai yi jinyar sati 3 sakamakon rauni

Mbappe zai yi jinyar sati 3 sakamakon rauni

Ɗan wasan ba zai buga wasan hamayyar Real Madrid da Atletico Madrid ...

Raphael Varane ya yi ritaya daga taka leda

Raphael Varane ya yi ritaya daga taka leda

Varane ya yi shekara 10 a ƙungiyar Real Madrid, inda ya lashe kofi 18. ...

Sake naɗa Sanusi Sarkin Kano ya fi komai daɗi a wajena — El-Rufai

Sake naɗa Sanusi Sarkin Kano ya fi komai daɗi a wajena — El-Rufai

El-Rufai ya ce wannan yanayi ya faranta masa rai fiye da komai. ...