Headlines

Rikici da talauci ke haifar da tauye haƙƙin ɗan Adam a Yobe – NHRC

Rikici da talauci ke haifar da tauye haƙƙin ɗan Adam a Yobe – NHRC

Hukumar Kare Haƙƙin Ɗan Adam ta Ƙasa (NHRC), ta ce rikice-rikice da matsalolin tattalin arziƙi suna ƙara haddasa take haƙƙoƙin ɗan Adam a Jihar Yobe. ...

’Yan sanda sun kama mutum 3 da jabun kuɗi N129bn a Kano

’Yan sanda sun kama mutum 3 da jabun kuɗi N129bn a Kano

Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano, ta kama wasu mutum uku da aka samu da jabun kuɗi har Naira biliyan 129. ...

Ɗan sanda ya yi sanadin mutuwar ƙanwar Gwamnan Taraba

Ɗan sanda ya yi sanadin mutuwar ƙanwar Gwamnan Taraba

Atsi, ƙanwar Gwamnan Jihar Taraba, Agbu Kefas, ta rasu bayan samun raunin harbin bindiga da wani ɗan sanda ya yi mata. ...

Matashi ya daɓa wa mahaifiyarsa wuƙa a Bayelsa

Matashi ya daɓa wa mahaifiyarsa wuƙa a Bayelsa

Wani matashi mai shekara 22, mai suna Godwin daga unguwar Elebele a Ƙaramar Hukumar Ogbia, a Jihar Bayelsa, ya kashe mahaifiyarsa ta hanyar daɓa mata ...

Yahaya Bello zai yi bikin Kirsimeti da Sabuwar Shekara a gidan Yari

Yahaya Bello zai yi bikin Kirsimeti da Sabuwar Shekara a gidan Yari

Kotu ta tura tsohon Gwamnan Jihar Kogi Yahaya Bello zuwa Gidan Yarin Kuje kan almundahanar Naira biliyan 110.4. ...