Shekaru 50: An gudanar taron addu’a na musamman ga Murtala Muhammed a Kano
Iyalan marigayin sun buƙaci ‘yan Najeriya da su ci gaba da yi wa tsohon shugaban addu’a. ...
Iyalan marigayin sun buƙaci ‘yan Najeriya da su ci gaba da yi wa tsohon shugaban addu’a. ...
Jami’in hulɗa da jama’a na rundunar ’yan sandan jihar, DSP Abayomi Jimoh, ne ya bayyana kamen a wata sanarwa da ya fitar ranar Juma’a, inda ya ce wand ...
Jami’in hulɗa da jama’a na hukumar, Saminu Yusif Abdullahi ya fitar lamarin na farko ya faru ne a Bachirawa, Kwanar Madugu, a ƙaramar hukumar Ungogo. ...
Sojojin sun yi artabu da ’yan bindigar ne da isar su, wanda hakan ya haifar musayar wuta inda aka kashe ɗan bindiga guda ɗaya. ...
Tawagar da suke tafiya a ƙarƙashin jagorancin ƙaramin Ministan Raya Yankuna, Alhaji Uba Maigari Ahmadu a yayin da suke ziyara buɗewa da miƙa ayyukan d ...