Headlines

Gwamnatin Kano ta ɗage ranar komawa makarantu a jihar 

Gwamnatin Kano ta ɗage ranar komawa makarantu a jihar 

Gwamnatin ta ce ta ɗauki matakin ne domin inganta yanayin ilimi a jihar. ...

Tsadar Rayuwa: Dole ce ta sa muka ɗauki matakai masu tsauri — Tinubu

Tsadar Rayuwa: Dole ce ta sa muka ɗauki matakai masu tsauri — Tinubu

Tinubu ya ce da zarar matakan sun fara aiki, ‘yan Najeriya za su fara sharbar romon dimokuraɗiyya. ...

Shugabanni ke taimakon ’yan bindiga a Katsina — Radda

Shugabanni ke taimakon ’yan bindiga a Katsina — Radda

Gwamnan ya ce dole ne jama’ar gari su tashi tsaye don kare kansu daga ‘yan bindiga. ...

Gwamnatin Tarayya na ƙoƙarin kawo ƙarshen tsattsauran ra’ayi — Gwamnatin Kano

Gwamnatin Tarayya na ƙoƙarin kawo ƙarshen tsattsauran ra’ayi — Gwamnatin Kano

Gwamnatin ta ce ta gamsu matuƙa kan yadsa Gwamnatin Tarayya ta ɓullo da dabarun kawo ƙarshen tsattsauran ra’ayi a Najeriya. ...

Matatar Dangote za ta iya sayar wa ’yan kasuwa fetur — NNPCL

Matatar Dangote za ta iya sayar wa ’yan kasuwa fetur — NNPCL

NNPCL ya ce ba shi da hannu a ƙarin farashin man fetur. ...