Headlines

Ambaliya na ci gaba da kassara Arewa

Ambaliya na ci gaba da kassara Arewa

Ambaliyar ta fi yin ɓarna a jihohin Jigawa da Bauchi da Sakkwato da Kano da Yobe ...

’Yan sanda sun kashe ɗan bindiga sun kama wasu biyu a Kebbi

’Yan sanda sun kashe ɗan bindiga sun kama wasu biyu a Kebbi

’Yan bindigar sun yi garkuwa da wani Malam Danladi tare da ɗansa Bello Danladi. ...

Jam’iyyar APC ta kwana da sanin cewa ’yan Nijeriya na fama da yunwa — Mathew Kukah

Jam’iyyar APC ta kwana da sanin cewa ’yan Nijeriya na fama da yunwa — Mathew Kukah

Ya kamata jam’iyya mai mulki ta yi duk abin da zai yiwu domin rage raɗaɗin da talakawa ke fuskanta. ...

Abin da ya sa muka ƙara farashin man fetur — Tinubu

Abin da ya sa muka ƙara farashin man fetur — Tinubu

Idan ba mu ɗauki waɗannan matakan ba, ta yaya kuke tsammanin za mu samu ci gaba a Nijeriya? ...

Gobara ta yi ajalin ɗalibai 17 a makarantar firamare a Kenya

Gobara ta yi ajalin ɗalibai 17 a makarantar firamare a Kenya

Gobara a makarantu ba sabon al’amari ba ne a makarantun kwana a Kenya ...