Headlines

Haɗarin mota ya yi ajalin mutum 6 a Ogun

Haɗarin mota ya yi ajalin mutum 6 a Ogun

An ga gawar wani mai sana’ar acaɓa da aka murƙushe kansa. ...

Yadda ta kaya a wasannin farko na kakar bana a Ingila da Sifaniya

Yadda ta kaya a wasannin farko na kakar bana a Ingila da Sifaniya

Chelsea ce ta fara da ƙafar hagu bayan da Manchester City ta je har gida ta doke da ci 2-0. ...

Kotun Ƙoli ta tabbatar da nasarar gwamnonin Kogi da Bayelsa

Kotun Ƙoli ta tabbatar da nasarar gwamnonin Kogi da Bayelsa

Kotun Ƙolin ta yi fatali da hujjojin da masu ƙalubalantar nasarar gwamnonin suka gabatar ...

Saudiyya za ta jagoranci taron tara wa ƙasashen Afirka 6 kuɗi

Saudiyya za ta jagoranci taron tara wa ƙasashen Afirka 6 kuɗi

Ƙasashen yankin Sahel da na Tafkin Chadi sun shafe fiye da shekara 10 suna fama da rikice-rikice. ...

Wata mata ta ƙone kanta a Jigawa

Wata mata ta ƙone kanta a Jigawa

Bincike ya nuna cewa matar ta shiga damuwa tun bayan mutuwar aurenta. ...