Headlines

An sake ceto ɗalibai 130 da aka sace a Neja

An sake ceto ɗalibai 130 da aka sace a Neja

Kawo yanzu dai babu wani cikakken bayani kan yadda aka ceto ɗaliban. ...

AFCON 2025: Mai masaukin baƙi ta lallasa Comoros

AFCON 2025: Mai masaukin baƙi ta lallasa Comoros

Mai masaukin baƙi ta fara gasar da ƙafar dama bayan doke Comoros da ci 2 da nema. ...

’Yan bindiga sun kashe mutum ɗaya, sun sace 5 a ƙauyen Zamfara

’Yan bindiga sun kashe mutum ɗaya, sun sace 5 a ƙauyen Zamfara

Rundunar ta ce tana yin duk mai yiwuwa don ganin am ceto waɗanda aka sace. ...

Kotu ta yanke wa hakimi da wani hukuncin kisa a Gombe

Kotu ta yanke wa hakimi da wani hukuncin kisa a Gombe

Kotun ta yanke hukuncin ne bayan gabatar mata da gamsassun hujjoji. ...

Yadda gobara ta ƙone kasuwa cikin dare a Kano

Yadda gobara ta ƙone kasuwa cikin dare a Kano

‘Yan kasuwar nemo Gwamnatin jihar ta taimaka musu, duba da irin asarar da suka tafka. ...