DSS ta gurfanar da ɗan ta’addan da ya kashe masu ibada a Kogi
Kotun ta ɗage shari’ar tare da umartar DSS ta ci gaba da tsare wanda ake zargin. ...
Kotun ta ɗage shari’ar tare da umartar DSS ta ci gaba da tsare wanda ake zargin. ...
An tsaurara tsaro a faɗin birnin yayin da Shugaba Tinubu ya saura. ...
’Yan kasuwar sun kuma yi kira ga Gwamnatin Jihar Gombe da ta samar da cibiyar kashe gobara a cikin kasuwar domin kauce wa sake aukuwar irin wannan lam ...
Ƙungiyar Wasan Ƙwallon Dawaki ta ta zaɓi sabbin shugabanninta a Jihar Katsina. ...
Majalisar Wakilai ta amince da ƙara yawan kuɗin yaƙin neman zaɓe da ’yan takarar shugaban ƙasa za su kashe daga Naira biliyan biyar zuwa biliyan 10. ...