Headlines

Tinubu ya buƙaci majalisa ta tsawaita wa’adin kasafin 2025 zuwa Maris 2026

Tinubu ya buƙaci majalisa ta tsawaita wa’adin kasafin 2025 zuwa Maris 2026

Haka kuma ya nemi a tsawaita aiwatar da kasafin kuɗin shekarar 2025 har zuwa ranar 31 ga watan Maris, 2026. ...

Umar Chuso ya zama sabon kwamishinan ’yan sandan Gombe

Umar Chuso ya zama sabon kwamishinan ’yan sandan Gombe

Rundunar ta ƙudiri aniyar ci gaba da kare rayuka da duniyoyin al’ummar jihar. ...

’Yan sanda sun kashe masu laifi 9 da rasa jami’ai 6 a Abuja

’Yan sanda sun kashe masu laifi 9 da rasa jami’ai 6 a Abuja

Kwamishinan ‘yan sanda na Babban Birnin Tarayya Abuja, Miller Dantawaye ne ya bayyana hakan a ranar Juma’a ...

NAFDAC ta lalata jabun kayayyaki na N65bn a Kano da Oyo

NAFDAC ta lalata jabun kayayyaki na N65bn a Kano da Oyo

Hukumar ta gargaɗi masu aikata ire-iren waɗannan ayyuka da su daina ko ta saka ƙafar wando ɗaya da su. ...

Ɗan sandan da ake zargi da kai wa ’yan ta’adda makamai a Neja ya kashe kansa

Ɗan sandan da ake zargi da kai wa ’yan ta’adda makamai a Neja ya kashe kansa

Wani jami’in ɗan sanda mai muƙamin DSP, Isah Abdullahi, ya kashe kansa bayan an zarge shi da hannu wajen kai makamai ga ’yan ta’adda a jihar Nej ...