Yau Atiku zai karɓi katin zama ɗan a Jama’iyyar ADC
An kammala dukkan shirye-shirye domin yin rajistar Atiku a mazaɓarsa ta Jada 1, da ke Ƙaramar Hukumar Hada ta jihar Adamawa. ...
An kammala dukkan shirye-shirye domin yin rajistar Atiku a mazaɓarsa ta Jada 1, da ke Ƙaramar Hukumar Hada ta jihar Adamawa. ...
Gwamnatin Yobe ta ba da umarnin rufe makarantun sakandaren kwana a matsayin wani mataki na kariya ga ɗalibai ...
Gwamnatin Jihar Bauchi ta ba da umarnin rufe dukkan makarantun firamare, sakandare, da manyan makarantu—ciki har da makarantun Gwamnatin Tarayya da ma ...
Manufar wannan shiri ita ce tabbatar da cewa ɗalibai suna iya zuwa makaranta cikin tsaro ba tare da fargabar hare-hare daga ’yan ta’adda ko ’yan bindi ...
Bayan kashe ɗan kasuwar maharan sun yi awon gaba da matarsa. ...