Tinubu zai gana da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata
Ana sa ran Tinubu zai yanke matsaya kan tayin da ke tsakanin gwamnati da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata. ...
Ana sa ran Tinubu zai yanke matsaya kan tayin da ke tsakanin gwamnati da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata. ...
Mutumin ya ce ya tsinci ƙoƙon kan ne da wasu sassa na ƙwarangwal ɗin mutum a daji lokacin da yake farauta. ...
Mu na tsoron kar wata rana a tashi ko mutum na da kuɗin sayen abincin, ya je kasuwa amma ba zai samu ba. ...
Matansu ma ana ɗaukarsu a matsayin ’yan ta’adda, saboda ana amfani da su a kai harin ƙunar-baƙin-wake. ...
Jihar Kano wadda ke Arewa maso Yamma tana yankin da ya fi kowanne yawan jihohi a ƙasar. ...