Headlines

A daina yi mana kuɗin goro — Jarumar Kannywood

A daina yi mana kuɗin goro — Jarumar Kannywood

Jarumar ta koka kan yadda mutanen gari ke musu kallon mutanen banza. ...

LGBTQ: Yadda ƙungiyar WISE ta raba kayan abinci a Hisbah

LGBTQ: Yadda ƙungiyar WISE ta raba kayan abinci a Hisbah

Tuni ƙungiyar ta fice daga Jihar Kano bayan asirinta ya tonu. ...

An ɗaure malami shekara 20 kan sukar gwamnati a Saudiyya

An ɗaure malami shekara 20 kan sukar gwamnati a Saudiyya

Hukuncin na zuwa ne bayan sukar da ya yi wa gwamnatin ƙasar a shoshiyal midiya. ...

‘Yan Boko Haram 69 sun miƙa wuya ga Rundunar MNJTF

‘Yan Boko Haram 69 sun miƙa wuya ga Rundunar MNJTF

An kuɓutar da iyalan ‘yan Boko Haram 12, da suka haɗa da mata 5 da yara 7, tare da miƙa su ga sojojin sashe na 1, Operation Haɗin Kai. ...

Shekaru 100: Sheikh Dahiru Bauchi Ya Zarce Sa’a —Gwamnonin Arewa

Shekaru 100: Sheikh Dahiru Bauchi Ya Zarce Sa’a —Gwamnonin Arewa

A tsawon rayuwar malamin, ya kasance ginshiƙi kuma abun koyi ga al’umma ...