Headlines

Barau ya nemi Trump ya janye kalamansa, ya nemi afuwar Najeriya

Barau ya nemi Trump ya janye kalamansa, ya nemi afuwar Najeriya

Sanatam ya ce kalaman Trump ba za su firgita Najeriya ba. ...

Barazanar Trump: Ya kamata shugabannin Najeriya su farka daga bacci — Bishop Kukah

Barazanar Trump: Ya kamata shugabannin Najeriya su farka daga bacci — Bishop Kukah

Kukah ya yi kira ga ’yan Najeriya da su yi tunani mai zurfi tare da ɗaukar nauyin gina ƙasa mai haɗin kai. ...

Tinubu ya gana da Sarkin Musulmi a Aso Rock

Tinubu ya gana da Sarkin Musulmi a Aso Rock

Wannan dai na zuwa ne bayan Trump ya yi barazanar ɗaukar mataki a kan Najeriya. ...

Matsalar Tsaro: Mun samu gagarumin ci gaba a shekaru biyu — Tinubu

Matsalar Tsaro: Mun samu gagarumin ci gaba a shekaru biyu — Tinubu

Shugaban ya kuma jaddada aniyar gwamnatinsa na daƙile ayyukan ta’addanci da kuma tabbatar da zaman lafiyar ƙasa. ...

Ɗan shekara 2 ya rasu bayan faɗawa rijiya a Kano

Ɗan shekara 2 ya rasu bayan faɗawa rijiya a Kano

An fito da gawar yaron bayan ya rasu. ...