Headlines

Jabun Kayayyaki: NAFDAC ta rufe shaguna 100 a Enugu

Jabun Kayayyaki: NAFDAC ta rufe shaguna 100 a Enugu

Daraktan ya ce dole ne hukumar ta tabbatar da tsaron lafiyar al’ummar ƙasar nan. ...

Ya shiga hannu kan damfarar mahajjata Naira miliyan 4.5

Ya shiga hannu kan damfarar mahajjata Naira miliyan 4.5

Ya yi ƙaryar cewa shi ɗan siyasa ne kuma babban ma’aikaci a Ma’aikatar Kuɗi. ...

Bankin Duniya ya ba Nijar tallafin biliyan 214

Bankin Duniya ya ba Nijar tallafin biliyan 214

Ana sa tallafin noman zai sa Nijar ta noma wadataccen abinci a cikin gida da na fitarwa ketare ...

Gwamnati kaɗai ba za ta iya ɗaukar nauyin Ilimi ba — Minista

Gwamnati kaɗai ba za ta iya ɗaukar nauyin Ilimi ba — Minista

Ya buƙaci masu hannu da shuni shigo cikin harkar domin tallafa wa ilimi kai-tsaye. ...

’Yan bindiga sun kashe Lakcara, sun sace ’ya’yansa a Katsina

’Yan bindiga sun kashe Lakcara, sun sace ’ya’yansa a Katsina

Maharan sun sace ‘ya’yansa biyu bayan sun kashe shi. ...