Sanata Tambuwal da Lamiɗo sun janye daga neman tazarce
Lakakin ADC a jihar, Alhaji Lamir Ameen, ya ce jam’iyyar ta yanke shawarar ba wa matasa dama su tsaya takara. Ya ƙara da cewa yawancin ’yan takarar ma ...
Lakakin ADC a jihar, Alhaji Lamir Ameen, ya ce jam’iyyar ta yanke shawarar ba wa matasa dama su tsaya takara. Ya ƙara da cewa yawancin ’yan takarar ma ...
Dakarun sojin Rundunar Operation Fansan Yamma sun bindige wasu ’yan ta’addan Lakurawa biyu har lahira, bayan hare-haren ’yan ta’adda a sansanin ...
“Sama da mutane 500 na nan a wajen gari sun yi cirko-cirko. Akwai mutum uku da suka harba, suna Asibitin Gwarzo. Jimillar mutum huɗu dai suka harba,” ...
Ɗan’iya ya zama ɗan takarar gwamnan ADC ne bayan kimanin mako guda na tattaunawar masu ruwa da tsaki na jam’iyyar domin samun ɗan takara ta hany ...
Wani mazaunin garin ya yi zargin yiwuwar ’yan bindiga sun samu bayani daga masu yi musu leƙen asiri ...