Headlines

Tinubu zai gana da Trump kan zargin kisan Kiristoci a Nijeriya 

Tinubu zai gana da Trump kan zargin kisan Kiristoci a Nijeriya 

Ganawar shugabannin biyu za ta gudana “ko dai a Fadar Shugaban Kasa ta Abuja, ko a Fadar White House da ke Washington.” ...

Jamus ta shiga sahun ƙasashen da ke neman kawo ƙarshen yaƙin Sudan

Jamus ta shiga sahun ƙasashen da ke neman kawo ƙarshen yaƙin Sudan

Rikicin Sudan ya samo asali ne daga saɓani kan yadda za a haɗa rundunar RSF da sojojin ƙasar bayan juyin mulkin 2021. ...

Kisan Kiristoci: Za mu kai hari Najeriya — Trump

Kisan Kiristoci: Za mu kai hari Najeriya — Trump

Za mu shiga wannan ƙasƙantacciyar ƙasar, cike da ƙarfin gwiwa domin kawar da ’yan ta’adda masu zafin kishin Musulunci. ...

Rikicin PDP: Tsagin Wike ya dakatar da Damagum

Rikicin PDP: Tsagin Wike ya dakatar da Damagum

Rikicin cikin gida na ci gaba da tsananta a jam’iyyar PDP. ...

Kiristoci: Najeriya ba ta yadda da cin zarafin addini ba — Tinubu

Kiristoci: Najeriya ba ta yadda da cin zarafin addini ba — Tinubu

Tinubu ya ce Najeriya za ta ci gaba da haɗa kai da sauran ƙasashe domin tabbatar da zaman lafiya. ...