Wata mata ta cinna wa mijinta da amayarsa da ’ya’ya 2 wuta da fetur
“Har da taɓarya uwar gidan ta taɓa bin ta, amma ta tsere. Daga baya mijinta ya sasanta su sannan ya lallashe ta ta dawo gida. Abin takaici, cikin dare ...
“Har da taɓarya uwar gidan ta taɓa bin ta, amma ta tsere. Daga baya mijinta ya sasanta su sannan ya lallashe ta ta dawo gida. Abin takaici, cikin dare ...
Yanzu haka dai City na matsayi na biyu a teburin gasar da maki biyar tsakaninta da ta ɗaya, Arsenal. ...
A halin yanzu jimillar bashin da ke kan ƙasar Najeriya ya kai dala biliyan 110.97. ...
Umar Awwalu na cikin waɗanda ake zargi da kisan wata matar aure, Fatima Abubakar da ’ya’yanta shida a unguwar Dorayi da ke Kano. ...
Hare-haren jirage marasa matuƙi daga rundunar sojin Sudan da kuma RSF sun ƙaru a sassa daban-daban na ƙasar. ...