Headlines

CBN zai kashe N50bn kan ma’aikatansa 1,000 da suka ajiye aiki

CBN zai kashe N50bn kan ma’aikatansa 1,000 da suka ajiye aiki

Mutum guda zai karɓi Naira miliyan 92 a matsayin kuɗin garatuti bayan aikin shekara huɗu a bankin CBN ...

Shekara ɗaya da harin Tudun Biri har yanzu da sauran rina a kaba

Shekara ɗaya da harin Tudun Biri har yanzu da sauran rina a kaba

Al’ummar ƙauyen Tudun Biri inda jirgin soji ya kai harin bom kan masu taron Maulidi sun ce shekara ɗaya bayan harin har yanzu ba a fara maganar biyan ...

NAJERIYA A YAU: Dalilan Yawaitar Gobara A Lokacin Hunturu

NAJERIYA A YAU: Dalilan Yawaitar Gobara A Lokacin Hunturu

Shirin Najeriya a Yau na wannan lokaci zai yi nazari ne a kan dalilan da aka fi samun gobara a irin wannan lokaci na hunturu da kuma hanyoyin da za a ...

’Yan Najeriya suna rayuwar ƙarya kafin cire tallafin man fetur — Tinubu

’Yan Najeriya suna rayuwar ƙarya kafin cire tallafin man fetur — Tinubu

Tinubu ya ce rayuwar da ‘yan Najeriya ke yi a baya ta ƙarya, wadda ka iya kai ƙasar nan ga rushewa. ...

Firimiya: Liverpool ta ci gaba da jan zarenta bayan doke Man City

Firimiya: Liverpool ta ci gaba da jan zarenta bayan doke Man City

Al’amura sun dagule wa Manchester City, inda wankin hula ke neman kai su dare. ...