Headlines

Ta yi iƙirarin rashin ci da sha a sama da shekara 16

Ta yi iƙirarin rashin ci da sha a sama da shekara 16

Matashiyar ta yi gwajin lafiya da yawa a ƙasar Habasha, sai dai babu wanda zai iya tabbatar da gaskiyar abin da ta faɗa. ...

NAJERIYA A YAU: Abin Da Ya Sa Tamowa Ke Nema Ta Gagari Kundila A Arewa

NAJERIYA A YAU: Abin Da Ya Sa Tamowa Ke Nema Ta Gagari Kundila A Arewa

An samu ƙaruwar yara masu fama da tamowa a jihohi 11 da ke Arewacin Najeriya. ...

Hajji: Gwamnatin Kano ta kafa cibiyar lafiya a Makkah

Hajji: Gwamnatin Kano ta kafa cibiyar lafiya a Makkah

Kano ce kaɗai jihar da NAHCON ta amincewa kafa cibiyar lafiya ga maniyyanta. ...

Saudiyya ta cafke maniyyata 300,000 marasa takardun aikin hajji

Saudiyya ta cafke maniyyata 300,000 marasa takardun aikin hajji

Hukumar ta ce duk mutumin da aka kama ya aikata wannan laifi za ta tasa ƙeyarsa zuwa gidan yari. ...

Sallah: Ɗan majalisa ya raba raguna 3000 da 250m a Zamfara 

Sallah: Ɗan majalisa ya raba raguna 3000 da 250m a Zamfara 

Ɗan majalisar ya buƙaci ɗaukacin Musulmi su dage da yi wa Najeriya addu’a. ...