Headlines

Manchester City ta ɗauki golan PSG, Gianluigi Donnarumma

Manchester City ta ɗauki golan PSG, Gianluigi Donnarumma

Na daɗe ina sha’awar Manchester City. Don haka komawa ƙungiyar abin alfahari ne a gare ni. ...

Ndume ya koka kan sabbin hare-haren Boko Haram a Borno

Ndume ya koka kan sabbin hare-haren Boko Haram a Borno

Sanata Mohammed Ali Ndume, ya koka kan yawaitar sabbin hare-haren mayaƙan Boko Haram ƙananan hukumomin Gwoza da Askira/Uba, inda suka kashe mutanen da ...

Ƙarfafa wasannin gargajiya zai hana matasa aikata laifi — ALGON

Ƙarfafa wasannin gargajiya zai hana matasa aikata laifi — ALGON

Ya ce bayar da muhimmanci ga wasannin gargajiya zai taimaka wajen jan hankalin matasa zuwa harkokin ci-gaban rayuwa, tare da rage yawan faɗawa cikin l ...

Muna buƙatar masu fassara a asibitoci — Al’ummar kurame

Muna buƙatar masu fassara a asibitoci — Al’ummar kurame

Al’ummar kurame sun koka bisa matsalolin da suke fuskanta a fannin kiwon lafiya, sakamakon rashin masu yi musu fassara a asibitoci a Jihar Yobe. ...

Kemi Badenoch ta shiga tsaka mai wuya kan karatun likitanci

Kemi Badenoch ta shiga tsaka mai wuya kan karatun likitanci

Tsohon jami’in kula da ɗaukar ɗalibai a Jami’ar Stanford, ya musanta iƙirarin Kemi Badenoch na cewa an ba ta gurbin samun horon karatun karatun likita ...