Headlines

NAJERIYA A YAU: Hanyoyin Da Mutane Zasu Bi Wajen Neman Diyya

NAJERIYA A YAU: Hanyoyin Da Mutane Zasu Bi Wajen Neman Diyya

Yadda ya kamata mutane su ringa bi wajen neman diyya idan ba ayi musu daidai ba. ...

An kama masu safarar muggan makamai a Katsina

An kama masu safarar muggan makamai a Katsina

An kama bindiga ƙirar GPMG da harsasai 1,300 a hannun mutanen a hanyarsu ta kai makaman yankin Safana da ke Jihar Katsina. ...

An kai wa tsohon Ministan Shari’a Abubakar Malami hari a Kebbi

An kai wa tsohon Ministan Shari’a Abubakar Malami hari a Kebbi

Matasa dauke da sanduna da duwatsu sun farfasa ayarin motocin tsohon Ministan Shari’a Abubakar Malami tare da jikkata ’yan rakiyar a Jihar Kebbi ...

Girgizar ƙasa ta hallaka fiye da mutum 800 a Afghanistan

Girgizar ƙasa ta hallaka fiye da mutum 800 a Afghanistan

Afghanistan dai na cikin ƙasashen da ke yawan fuskantar girgizar ƙasa, musamman a yankin tsaunukan Hindu Kush. ...

Manchester United za ta ɗauki golan Antwerp, Senne Lammens

Manchester United za ta ɗauki golan Antwerp, Senne Lammens

Lammens, mai shekara 23, zai saka hannu a ƙungiyar Old Trafford kan yarjejeniyar kaka biyar. ...