Headlines

Tinubu ya isa majalisa don gabatar da kasafin kuɗin shekarar 2025

Tinubu ya isa majalisa don gabatar da kasafin kuɗin shekarar 2025

Tinubu zai kasafin kuɗin na 2025 ga ’yan majalisa don yin nazari. ...

Arewa Maso Yamma ta biya 1.81trn a matsayin kuɗin fansa a 2024 – Rahoto

Arewa Maso Yamma ta biya 1.81trn a matsayin kuɗin fansa a 2024 – Rahoto

Arewa Maso Yamma ta biya ‘yan bindiga Naira tiriliyan 1.81 a matsayin kuɗin fansa a 2024. ...

Majalisar Dokokin Kano Ta Tabbatar Da Sabbin Kwamishinoni 7

Majalisar Dokokin Kano Ta Tabbatar Da Sabbin Kwamishinoni 7

Amincewar na zuwa ne bayan sauye-sauye da Gwamna Abba ya yi a majalisar zartarwarsa a jihar. ...

Kisan Gombe: Majalisa ta umarci jami’an tsaro su ɗauki mataki

Kisan Gombe: Majalisa ta umarci jami’an tsaro su ɗauki mataki

Majalisar ta buƙaci Gwamnatin Tarayya ta kafa rugagen zamani a jihohi 36 don inganta tsaro da haɓaka rayuwar makiyaya da manoma. ...

Mun karɓo bashin $1bn don taimaka wa Matatar Dangote — NNPCL

Mun karɓo bashin $1bn don taimaka wa Matatar Dangote — NNPCL

Kamfanin ya ce ana sa ran Matatar Dangote za ta taimaka wajen rage dogaro da shigo da mai daga ƙasashen waje.  ...