Headlines

Abin da muka sani kan labarin juyin mulki a Kwadebuwa

Abin da muka sani kan labarin juyin mulki a Kwadebuwa

Jita-jitar ta fara yaɗuwa ne tun bayan jin ƙarar harbe-harbe a yankunan ƙasar da dama musamman a babban birnin ƙasar na Abijan. ...

Ba mu tilasta wa kowa ya koma APC ba — Tinubu

Ba mu tilasta wa kowa ya koma APC ba — Tinubu

Babu wanda zai iya tilasta wa kowa ya tsaya a inda bai so, APC a shirye take ta karɓi ƙarin ’yan Najeriya da ke son shiga jam’iyya mai mulki. ...

Jami’an tsaron Zulum sun buɗe wa Boko Haram wuta a Maiduguri

Jami’an tsaron Zulum sun buɗe wa Boko Haram wuta a Maiduguri

“A kan hanyarmu ta zuwa Maiduguri, bayan mun tashi daga Wulgo, lamarin ya faru,” in ji wata majiya. ...

An ceto matar da aka yi garkuwa da ita, da kama mutum 2 a Yobe 

An ceto matar da aka yi garkuwa da ita, da kama mutum 2 a Yobe 

“An samu nasarar gano bindigar toka guda ɗaya da babur da aka yi amfani da su wajen kai harin. ...

Mai kwashe sharar da ya shekara 40 yana tara kuɗin Hajji ya isa Saudiyya tare da matarsa

Mai kwashe sharar da ya shekara 40 yana tara kuɗin Hajji ya isa Saudiyya tare da matarsa

Tun ashekarar 1986 ya fara tara wannan kuɗi bayan samun goyon bayan matarsa. ...