Boko Haram ta kashe sojoji 4 a Yobe
Harin na zuwa ne kwana guda bayan Ƙungiyar Gwamnonin Arewa maso Gabashin ƙasar sun gudanar da taro a Damaturu. ...
Harin na zuwa ne kwana guda bayan Ƙungiyar Gwamnonin Arewa maso Gabashin ƙasar sun gudanar da taro a Damaturu. ...
Masana na ganin cewa gaza cika alƙawarin da aka ɗaukar wa ma’aikatan kasawa ce daga ɓangaren gwamnan. ...
Sojoji sun yi nasarar ƙwato wasu dabbobin da ’yan bindigar suka yi awon gaba da su. ...
An roƙi gwamnatin da ta gaggauta ɗaukar matakan sauƙaƙa wa manoma da ribanya ƙwazonsu da wadata ƙasa da abinci. ...
Gwamnatin Borno ta ba da kimanin Naira biliyan 2 domin noma hekta 1,000 na gonaki ta hanyar amfani da na’urar noman rani ...