Tinubu zai tafi Birtaniya yin hutu

Mai magana da yawun Tinubu ne, ya bayyana hakan cikin wata sanarwa.

Tinubu zai tafi Birtaniya yin hutu

Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, zai tafi Birtaniya nan ba da jimawa ba don yin hutun ƙarshen shekara.

Mai magana da yawunsa, Bayo Onanuga ne, ya sanar da hakan cikin wata sanarwa a ranar Laraba.

Tinubu zai tafi Birtaniya bayan ziyarar aiki da ya kai ƙasar China a watan Satumba.

 

Cikakken bayani na tafe…

Gwamnatin Kano na shirin tara harajin 80bn a 2025

Kirsimeti: Zulum ya ɗauki nauyin jigilar fasinjoji 710 zuwa garuruwansu

Ɗan shekara 60 ya rasu a hatsarin kwalekwale a Sakkwato

Yadda gobara ta ƙone kasuwar babura a Zamfara