Tsagin Wike na PDP zai tsayar da ɗan takarar da zai ƙalubalanci Tinubu
Rahotanni sun nuna cewa Wike ya kasance mai goyon bayan Shugaba Tinubu, inda a wata tattaunawa ya bayyana a cewa PDP ba ta da ƙarfin kudi da zai iya ɗ
Fagen Siyasa
Rahotanni sun nuna cewa Wike ya kasance mai goyon bayan Shugaba Tinubu, inda a wata tattaunawa ya bayyana a cewa PDP ba ta da ƙarfin kudi da zai iya ɗ
Ƙungiyar ta ce har yanzu Kwankwaso yana da tasiri a siyasar Kano da Najeriya baki ɗaya.
A yau Litinin Kotun Koli za ta yi zama kan shari’o’in da ke gabanta kan rikicin shuganci da ya dabaibaye jam’iyyun adawa na ADC da P
Udi ya bayyana rashin jin daɗinsa kan yadda al’amuran jam’iyyar ke tafiya daga matakin ƙaramar hukuma zuwa jiha har ma da ƙasa baki ɗaya.
Sai dai bai bayyana jam’iyyar da zai tsaya a ƙarƙashinta ba, lamarin da ake ganin na iya zama dabara