Labarai

Labarai

Ƴan sanda sun taro ƴan daba ƙwallon kafa a Kano

Rundunar ƴan sandan jihar Kano ta ce za ta buga ƙwallon ƙafa da ƴan daban da suka addabi birnin Kano a wani ɓangaren na ƙoƙarin tabbatar da zaman lafi

Alƙali ya ƙi sakin Abba Kyari bayan bada belinsa

Daga John C. Azu Alƙalin babbar kotun tarayya dake Abuja, Mai Sharia James Omotosho ya ƙi sa hannu a takardar sakin jami’in ɗan sanda DCP Abba Kyari d

Gwamnonin yankin Tafkin Chadi na taro a N’Djamena kan matsalar tsaro

Anan taron ne domin tattauna matsalolin tsaro

Majalisar Dattawa ta soki Gwamnatin Buhari kan jinginar da tashar jiragen sama

Majalisar Dattawa ta soki gwamnatin shugaba Muhammdu Buhari bisa jinginar da tashoshin jiragen sama na Abuja da Kano. Wannan ya biyo bayan ƙudirin da

INEC ta maka wanda ya ce Binani ce ta lashe zaben Gwamnan Adamawa a kotu

An gurfanar da shi ne a gaban Babbar Kotun Adamawa