Ɗaya daga cikin ’yan matan da ISWAP ta sace a Borno ta kuɓuta
Ɗaya daga cikin ’yan mata 14 da ƙungiyar ISWAP ta sace a gona a Jihar Borno ta kuɓuta
Labarai
Ɗaya daga cikin ’yan mata 14 da ƙungiyar ISWAP ta sace a gona a Jihar Borno ta kuɓuta
Mayaƙan Boko Hara sun yi wa matan kisan gilla ne bisa zargin yin shirka.
PDP ta buƙaci Shugaba Tinubu da ya ajiye muƙaminsa idan ba zai iya kare rayuka da dukiyoyin ’yan Najeriya.
Shugaban Ƙasa ya bayar da umarnin cewa a janye ’yan sanda da ke gadin manyan mutane.
An kammala dukkan shirye-shirye domin yin rajistar Atiku a mazaɓarsa ta Jada 1, da ke Ƙaramar Hukumar Hada ta jihar Adamawa.