Ganawa da Tinubu: Buƙatun Gwamnonin Arewa maso Gabas
Gwamnan Zulum wanda kuma shi ne shugaban ƙungiyar gwamnonin Arewa maso Gabas, ya buƙaci shugaban ƙasar da ya kammala ayyukan tituna da kuma gina muhim
Labarai
Gwamnan Zulum wanda kuma shi ne shugaban ƙungiyar gwamnonin Arewa maso Gabas, ya buƙaci shugaban ƙasar da ya kammala ayyukan tituna da kuma gina muhim
Wata mata mai tabin hankali da ba a iya gano danginta ba, ta haihu a bainar jama’a a cikin kasuwar garin Aarinoye a karamar hukumar Itesiwaju ta
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Ribas ta yi gargadin cewa sabon salon da ’yan mata suka fito da shin a karbar kudin samarinsu da nufin za su je wajensu amm
Kwale-kwalen mai ɗauke da fasinjoji 90, ya tashi ne daga Tugan Sule, inda ya nufi Dugga domin zuwa wata ta’aziyya.
Sanatan ya ce bai kamata ake alaƙanta Boko Haram da wani addini ba.