Ba zan taɓa cin amanar iyalin Buhari ba — Radda
Gwamnan ya ja hankalin ɗan marigayin da ya yi ƙoƙarin gina sunansa a fagen siyasa.
Labarai
Gwamnan ya ja hankalin ɗan marigayin da ya yi ƙoƙarin gina sunansa a fagen siyasa.
Karex da ke ƙasar Malaysia na samar da sama da kwaroron roba biliyan biyar a duk shekara.
An tabbatar da rasuwar ma’aikacin bayan kai shi Asibitin Koyarwa na Gwagwalada.
Ana sa ran kwamitin zai gayyaci Garo domin tantance shi, domin gabatar da rahoto ga zauren majalisar a ranar Litinin.
Adelabu ya sanar da Shugaban Kasa Bola Tinubu, game da burinsa na tsayawa takarar gwamna a wata ganawa da suka yi a ranar Talata