Yadda macizai ke halaka mutane da dama a Neja
Manoman Ƙaramar Hukumar Mokwa da ke Jihar Neja sun koka kan ƙaruwar kisan da maciji ke yi a gonakinsu a lokacin da suke girbe amfanin gona. Ɗan majali
Labarai
Manoman Ƙaramar Hukumar Mokwa da ke Jihar Neja sun koka kan ƙaruwar kisan da maciji ke yi a gonakinsu a lokacin da suke girbe amfanin gona. Ɗan majali
Wasu daga cikin waɗanda aka kama tare da tsare su a Cibiyar Horar da Nakasassu ta Birnin Tarayya Abuja da ke ƙauyen Kuchiko da ke bayan garin Bwari Ab
Babban Hafsan Rundunar Sojin Kasa ta Nijeriya, Laftanar- Janar Taoreed Lagbaja, wanda ya zama shugaban rundunar a ranar 19 ga watan Yuni, 2023 ya rasu
Rundunar ‘yan sandan Jihar Bauchi ta bayyana cewa, an yi wa wata yarinya ’yar shekara biyu fyaɗe har lahira a Ƙaramar Hukumar Ningi ta Jihar Bauchi. J
An gargaɗi matasan yankin da su kaucewa ɗaukar doka a hannu har zuwa lokacin da shari’a za ta yi aiki a kan lamarin.