Yadda aka yi jana’izar kanin Sarkin Katsina
Sarkin Dawakin Tsakar Gidan Katsina Alhaji Hassan Kabir Usman yana da shekaru 55
Labarai
Sarkin Dawakin Tsakar Gidan Katsina Alhaji Hassan Kabir Usman yana da shekaru 55
Bruno Labbadia shi ne ɗan ƙasar Jamus da zai jagoranci horas da tawagar ’yan wasan Super Eagles na Najeriya.
Sun ce za su yi amfani da bashin tiriliyan N1.65 da suke neman fitowa ne wajen cike giɓin da suka samu a kasafin kuɗinsu na shekarar 2024 da muje ciki
Kwamishinan ya rasu da sanyin safiyar ranar Litinin a gidansa da ke Maiduguri.
Kwamitin ya buƙaci gwamnatin jihar ta ɗauki matakin da ya dace cikin gaggawa.