Gabon: Janar Brice Nguema zai karɓi rantsuwa a Kotun Koli
Ƙungiyar ƙasashen Afirka ta dakatar da Gabon saboda juyin mulki da sojoji suka yi wa Shugaba Ali Bongo
Manyan Labarai
Ƙungiyar ƙasashen Afirka ta dakatar da Gabon saboda juyin mulki da sojoji suka yi wa Shugaba Ali Bongo
Mutane da dama na fakewa da sun matsu su rika yin bawali a gefen titi, ko wuraren shakatawa. Ko kun san irin cututtukan da yin bawali a fili ke janyow
Za a rufe shi ne domin yi wasu gyare-gyare
Mawaƙi Malam Usman Mai Dubun Isa da ake tuhuma da cin zarafin Sheikh Tijjani Usman Zangon Barebari da Sheikh Ibrahim Inyass ya janye kalamansa. Mai Du
Kasashe 7 ne suka koma karkashi mulkin soji cikin shekaru uku a Afirka bayan nahiyar ta yi bakwana da juyin mulki, inda a wasu lokuta har da kisa