Sojoji sun ceto Kansila da malami da aka sace a Borno
Sojojin rundunar 27 Task Force Brigade tare da haɗin gwiwar rundunar 135 Special Forces Battalion da kuma ‘yan ƙungiyar Sibiliyan JTF ne suka ce
Manyan Labarai
Sojojin rundunar 27 Task Force Brigade tare da haɗin gwiwar rundunar 135 Special Forces Battalion da kuma ‘yan ƙungiyar Sibiliyan JTF ne suka ce
Haka kuma ya nemi a tsawaita aiwatar da kasafin kuɗin shekarar 2025 har zuwa ranar 31 ga watan Maris, 2026.
Hukumar ta gargaɗi masu aikata ire-iren waɗannan ayyuka da su daina ko ta saka ƙafar wando ɗaya da su.
Darussan da za a iya amfana da su daga takaddamar Aliko Dangote da Faruk Ahmed.
Mai shari’a Babangida Hassan ya ce, ba zai iya bayar da neman belinsa ba saboda kotun ƙoli ta bayar da umarnin a ci gaba da tsare tsohon Ministan domi