Cikin ɗalibai 10 na jami’o’in Najeriya 6 suna harkar damfara ta yanar gizo — EFCC
EFCC ta tabbatar da yadda ɗalibai suka dulmiya a cikin irin waɗannan laifuka na damfara ta yanar gizo.
Manyan Labarai
EFCC ta tabbatar da yadda ɗalibai suka dulmiya a cikin irin waɗannan laifuka na damfara ta yanar gizo.
Ko wadanne dalilai ne suka sa mutane suka fi son haihuwan ‘ya’ya mata a da da ma wannan zamani?
Bayanai sun nuna cewa an sayi fom ɗin ne kan naira miliyan 100.
Gungun ’yan daba ɗauke da makamai sun kai farmaki Kasuwar Farm Centre a yayin da ake tsaka da hadahadar kasuwanci, inda suka riƙa yi wa ’yan wa ’yan k
Rundunar ta kuma cafke wasu mutum huɗu da ake zargi da safarar makamai, tare da ƙwato bindigogi guda biyar