Fitaccen malami Dokta Idris Dutsen Tanshi ya rasu
Dokta Dutsen Tanshi ya yi fama da rashin lafiya inda gabanin watan Ramadana ya fita neman magani a ƙasashen Masar da Saudiyya.
Manyan Labarai
Dokta Dutsen Tanshi ya yi fama da rashin lafiya inda gabanin watan Ramadana ya fita neman magani a ƙasashen Masar da Saudiyya.
ƙasurgumin ɗanbindiga, Kachalla Bello Turji wanda sojojin ƙasar suka daɗe suna nema ya kusa komawa ga mahalicci.
Tsiga, wanda aka kuɓutar bayan ya kwashe kwanaki 56 a tsare an miƙa shi ne tare da wani tsohon Ambasada da sauran waɗanda ’yan ta’addan suka yi garkuw
Gobarar ta faru ne a hawa na tara na ginin da cibiyar Jami’ar Northwest University take.
Wutar ta bazu cikin masaukin fasinjoji da sauri ta kama wasu fasinjojin da ke ciki.