Dakatarwa: Har yanzu ni Sanata ce — Natasha
Natasha ta ce za ta ci gaba da yi wa al’ummarta aiki duk da dakatarwar da aka yi mata.
Manyan Labarai
Natasha ta ce za ta ci gaba da yi wa al’ummarta aiki duk da dakatarwar da aka yi mata.
Dakta Doyin Okupe ya rasu ne bayan fama da jinya a sakamakon cutar kansa.
Shin ko mene ne matsayin buɗa-baki tare da iyali a watan Ramadana?
Gwamnan ya jaddada matsayarsa na ƙin amincewa da yin sulhu da ‘yan bindiga.
Waɗanda ake zargin tare da wasu mutum biyar ne, sun kama wani ɗan ƙasar Pakistan mai shekara 48 ɗan asalin Jihar Kano ta hanyar tayin aikin bogi